52020153 |
บ้านแม่ทะ |
นายวาด ปองรักษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020131 |
อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) |
นางหทัยทิพย์ แก้วแสนตอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020135 |
นาครัวประชาสามัคคี |
นางเพ็ญศรี ศิริชยพงศ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020152 |
บ้านนาคต |
นางณัฐชาภรณ์ บุญเพ็ชรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020141 |
ทองทิพย์วิทยา |
นายพิเชษฐ์ เพชรสำแดง |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020143 |
กิ่วประชาวิทยา |
นางนรกมล เครือวงศ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020147 |
บ้านบอม |
นายบุญส่ง มณีมโนรมย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020163 |
บ้านอ้อวิทยา |
นายวิเชียร เอี่ยวเฮง |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020165 |
บ้านแม่ทาน |
นายธีรเดช ศิริคำน้อย |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
52020130 |
บ้านนากวาง |
นายวิภพ ไชยธรรม |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
52020172 |
บ้านสามขา |
นางสาวกัณห์ญาวีพ์ ศิริน่าน |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020090 |
แม่มอกวิทยา |
นายวุฒิไกร เตจ๊ะสุภา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020093 |
บ้านสะพานหิน |
นายบรรจง บุญมา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020110 |
บ้านท่าเวียง |
นางอุทัยวรรณ ตาวงศ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020106 |
บ้านสะเลียมหวาน |
นายพายัพ จอมคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020108 |
บ้านท่าเกวียน |
นางโยทณัฐ คำนึง |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020109 |
แม่พุหอรบวิทยา |
นายณฑวรรษ นนท์ศรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ภาษาไทย |
52020096 |
แม่วะวิทยา |
นางสาวปิยรัตน์ มังคลัษเฐียร |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020094 |
บ้านน้ำดิบ |
นายชยุต วิจิตรสุนทร |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาเอก |
บริหารการศึกษา |
52020088 |
ปางกุ่มวิทยา |
นางสาวโสภา กันทะวงศ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020103 |
บ้านดอนไชย |
นายอัครา ทนันไชยชมภู |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020098 |
อุมลองรักขิตานุเคราะห์ |
นายกิตติศักดิ์ วรรณารักษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020099 |
บ้านเวียง |
นางพัชริยา ศรีธิพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
52020100 |
อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) |
นายพลวุฒิ อภิไชย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020100 |
อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) |
นายสิรภูมิสิทธิ์ วงค์น่าน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020101 |
ล้อมแรดวิทยา |
นางสาวเยาวรัตน์ กมลอัศวโรจน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020102 |
บ้านเหล่า |
นายจักรพงษ์ คงนุ่น |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
52020068 |
บ้านท่า |
นางนุชทิชา พรมตัน |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
52020069 |
วังหินวิทยา |
นายวัลลพ ใจรักษา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020070 |
บ้านป่าตาล |
นางไพรินทร์ อ๊อดทรัพย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020082 |
แม่ถอดวิทยา |
นายอดิเรก สัญญะเขื่อน |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ |
52020073 |
ห้วยแก้ววิทยา |
นายสมคิด นาคกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020029 |
อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) |
นางสาวราตรี ดวงไชย |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020029 |
อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) |
นางปรัชญาพร ตุ้ยเต็มวงศ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020006 |
บ้านศาลาสามัคคี |
นางสมจิตร ทองหล่ำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020028 |
ศาลาวิทยา |
นายสุชาติ สุทธิพรมณีวัฒน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020024 |
บ้านแม่หลง-สบจาง |
นายสากล วงศ์หล้า |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020025 |
วังพร้าววิทยา |
นายหยวด ปันใจ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
52020026 |
บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ |
นายสมบัติ วันใจ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020016 |
วัดนาแก้ว |
นายนพปฏล จิรากูล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020011 |
บ้านนาแก้วประชารัฐ |
นางสาวทัศนาวรรณ ชลพล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020012 |
บ้านสองแควใต้ |
นายชาญวิทย์ โพธิ์รัง |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020014 |
วัดหาดปู่ด้าย |
นายเทวฤทธิ์ สิทธิวัฒนาเกษม |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020019 |
ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง |
นายไพโรจน์ พงษ์บุผา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020005 |
บ้านท่าผา |
นางสายบัว ศวีระกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020039 |
ไหล่หินราษฎร์บำรุง |
นายมาโนช ชนะพยัคฆ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020030 |
บ้านดอนธรรม |
นายบุญนพดล แก้วดวงตา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020031 |
บ้านทุ่งขาม |
นางนาฏอนงค์ ปองดอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020049 |
บ้านทุ่งต๋ำ |
นายนัฏฐพัฒน์ จันทร์ตา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020051 |
ศรีลังกาวิทยา |
นายปิยะพงค์ หมุดปิน |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
52020053 |
สันโป่งวิทยา |
นางประกายดาว โรจน์กิติรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
52020057 |
เสริมขวาวิทยา |
นายจำลอง ตันทา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020045 |
บ้านแม่กึ๊ด |
นายยงยุทธ เขื่อนแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020046 |
อนุบาลเสริมงาม |
นายดล ก้อนแหวน |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020046 |
อนุบาลเสริมงาม |
นายศุภชัย พิสสมัย |
รองผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020044 |
ชุมชนบ้านมั่ว |
นางจิรพรรณ หิรัญวรเสฎฐ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020186 |
อนุบาลสบปราบ |
นายประคอง อินทร์นวล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020186 |
อนุบาลสบปราบ |
นางชลันดา นิลสนธิ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020188 |
ชุมชนบ้านทุ่ง |
นายอภิรมย์ เจียมกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020182 |
ชุมชนตำบลแม่กัวะ |
นายชวินทร์วิชญ์ เขื่อนใจ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020193 |
บ้านสมัย |
นายมนัส ถามูล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
52020176 |
นายางวิทยา |
นายอภิสิทธิ์ ชัยเมืองมูล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020113 |
บ้านแม่ตั๋ง |
นางจันทร์เพ็ญ นาวาระ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
52020114 |
แม่เชียงรายวิทยา |
นางจอมขวัญ หมื่นแก้วโอวาท |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
52020118 |
ต้นธงวิทยา |
นายวัชระ สุยะลังกา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |