51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
นายวรุฒ มาหวัน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
นางสาวรสนันท์ นภาพิรุณ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
ว่าที่รต.ญ.จุฑารัตน์ นิลโขง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ดนตรี |
51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
นางกาญจนา แปงชัย |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
นางสาวกรรณิการ์ ปันไต้ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
นางสาวปวริศา สุธรรมแจ่ม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
นางสาวจิรดา ตาให้ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010034 |
บ้านมะเขือแจ้ |
นางเบญญามาศ วงค์สถาน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เคมี |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นายเอกพันธุ์ บานชื่น |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ระดับ ป.บั |
รัฐประศาสนศาสตร์ |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางพิมล ชัยมงคล |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สุขศึกษา |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางสาววารุณี คำวิโรจน์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นายศุภวัฒน์ มูลเมือง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางสาวจุติพร เหมือนฟู |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางจิราภา ปลัดกองวัน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางมยุรฉัตร แพงจันทร์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางมนทกานต์ เป็นพนัสสัก |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางวิรินทร์ญา รุจิกรณ์เสถียร |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นางเพชรา สุภาเจริญ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010036 |
บ้านฮ่องกอม่วง |
นายอดิเรก อุดแจ่ม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010037 |
วัดบ้านแจ่ม |
นางสาวศกุณตาลา เพ็ชร์เพ็ง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010037 |
วัดบ้านแจ่ม |
นางสาวดวงดาว สมบูรณ์ชัย |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
วิทยาศาสตร์ |
51010037 |
วัดบ้านแจ่ม |
นางสาวปริญญาภรณ์ ปาลี |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นางสาวศิรินภา จอมปุก |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นายไชยยนต์ จุ้มฝน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นางสาวนงลักษณ์ อุตมะโชค |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นางบุศยา พรหมสิทธิ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นางอำไพ สุทธิจิระพันธ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วุฒิครูอื่น ๆ |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นางเสาวลักษณ์ อินต๊ะเหล็ก |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นางสาวธัญลักษณ์ มณีวรรณ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
นางสาวศิริขวัญ พันกันทะ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010030 |
บ้านสันป่าเหียง |
สิบเอกจตุรวิทย์ ตันนวลเวียง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นายจักรกฤษณ์ ฟูชัย |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นางสาวพิกุล จี้วรรณ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นางสาวเสาวนีย์ กัญญสาย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นางภูษณิศา เกรียงศักดิ์พิชิต |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นางวิพา เหมืองใจมา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นางสาววรารัตน์ นากาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
คอมพิวเตอร์ |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นายมนูญ นันติอูป |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นางกิ่งกาญจน์ เศรษฐวนิชย์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010031 |
วัดสันคะยอม |
นางสาวชัณณ์วรัฑม์ ปัญญามณีศร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010032 |
|
นางทองพูน ปัญญามณีศร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คหกรรมศาสตร์ |
51010032 |
|
นางพรรณี แสนทา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางนิทรา ชัยคำหล้า |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางราชาวดี คงเอียด |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางสาวจิตราภรณ์ คำจิแจ่ม |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นายประจวบ มณีจันสุข |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ศิลปะ |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางมยุรี มณีขัติย์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางสาวจริยา เมืองตาแก้ว |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางรำพึง งามตา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางศิริภา เนียมทัง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
จิตวิทยา |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางสาวอำภา ปิงพะยอม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางอรวรรณ เตมีศักดิ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางสาวกนกรัชต์ วังอินต๊ะ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางสาวสุวนันท์ จันทิมา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010008 |
วัดขี้เหล็ก |
นางสาวกีรติภาดา ณ วันจันทร์ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010049 |
บ้านจำบอน |
นายธนกฤต ดั้นเมฆ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010049 |
บ้านจำบอน |
นางอัญชลี ฟาโรวิช |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
ภาษาอังกฤษ |
51010049 |
บ้านจำบอน |
นางลำเทียน โปชัยคุปต์ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้า |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010049 |
บ้านจำบอน |
นางรัตนาภรณ์ เรือนสุภาธง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010049 |
บ้านจำบอน |
นางประภารัตน์ เสียงใส |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นายศักดิ์ชาย ขวัญสิน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางแสงดาว ก้อนเขื่อน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
ว่าที่ ร.ต.หญิงรวีวรรณ มณีวรรณ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางอภิญญา มัชวงค์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางสาวลลิตตา ภักดีวานิช |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
อื่นๆ |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นายณัฐวุฒิ เป็งคำ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางสาวชนันท์ธิดา ประพิณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาเอก |
หลักสูตรและการสอน |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางสาวปิยนุช สติแน่ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางวิมลรัตน์ สมบัติใหม่ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางฉัตรสุดา วงค์โสมะ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
จิตวิทยา |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นายชัยณรงค์ อินธิยะ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010051 |
วัดบ้านม้า |
นางสาวเนตรชนก สุธรรม |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010047 |
วัดหนองหล่ม |
นางสาวพรพิมล จันทนุปาน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
อื่นๆ |
51010047 |
วัดหนองหล่ม |
นางอนงค์ ข่าทิพย์พาที |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010047 |
วัดหนองหล่ม |
นางไก่แก้ว เรือนวิไล |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คหกรรมศาสตร์ |
51010047 |
วัดหนองหล่ม |
นางทัศนา อุตเจริญ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010048 |
วัดทุ่งยาว |
นางสาวฐิติรัตน์ เอื้องไพบูลย์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010048 |
วัดทุ่งยาว |
นางสาวมาลินี ปิ่นกระจาย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010048 |
วัดทุ่งยาว |
นางสาวอัจฉรา วราศิลป์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010048 |
วัดทุ่งยาว |
นายบุญรัตน์ ยอดสุวรรณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010048 |
วัดทุ่งยาว |
นางกุลวรรณ อยู่จำรัส |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010022 |
วัดสันป่าสัก |
นางสาวณัฎฐรินทร์ อภิวงค์งาม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010022 |
วัดสันป่าสัก |
นางมณีกานต์ คำมะยอม |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ภาษาไทย |
51010022 |
วัดสันป่าสัก |
นางอารีรัตน์ ละม่อม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010022 |
วัดสันป่าสัก |
นางสาวจารุวรรณ สุภาษี |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010022 |
วัดสันป่าสัก |
นายกฤษณ์ ใจคำปัน |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010022 |
วัดสันป่าสัก |
นางสาวพัชรีภรณ์ หลวงปางอ้าย |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010023 |
วัดห้วยม้าโก้ง |
นางสาวพัชยาภา กันทาแจ่ม |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010023 |
วัดห้วยม้าโก้ง |
นางสาวสิริลดา เลาหกุล |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ภาษาไทย |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นางสาวแสงระวี บุญชัยศรี |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นางสาวลฎาภา ไชยวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นายอธิษฐ์ ชุ่มกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นางเสาวลักษณ์ ใจลังกา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นายนลวัชร์ มะโนวรรณา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วิทยาศาสตร์ |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นางผ่องศรี พิงคะสัน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สุขศึกษา |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นางสาวพลอยรัตน์ รัตนพงค์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010024 |
วัดน้ำพุ |
นางสุณี วงศ์มณี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางทิพากร บุญสนอง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางสาวฐิตารีย์ บุตรแก้ว |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางสวลี ด้วงสุยะ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางสาวทิพย์กมล ใจทิพย์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางศิริพร สิงห์ไผ่ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางหทัยรัตน์ สินธุ์เทียม |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นายกมล ศรีสวัสดิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางดารุณี สุรินทร์โท |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางกานดา ธรรมปัญญา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางวัชรี ธรรมราช |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางจิรนันท์ ทองอรุณศรี |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางสาวสุภาพรรณ ชายพฤกษ์ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010025 |
วัดหนองซิว |
นางสาวนันทิยา อุ่นปวง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010014 |
|
นางเบญจมา ประสาธน์สุวรรณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
ภาษาไทย |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางสาววรัชยา อุปโรจน์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางโสพินธุ์ คำธิตา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นายนรินทร์ คำออน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางสุเธียร คำออน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางพิมพ์ลดา เมฑาบูรณไพริณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางนราพร พุทธิมา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางรำไพ พงษ์เพชรกาฬ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางรัตนา ศรีสวัสดิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010012 |
ตำบลบ้านแป้น |
นางสาวธีราภรณ์ ยะกันโท |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010002 |
วัดสันต้นธง |
นายสมเกียรติ นามวงศ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สุขศึกษา |
51010002 |
วัดสันต้นธง |
นางสาวปริยาภัทร ปินไชย |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010002 |
วัดสันต้นธง |
นางอัญชลี พงษ์ธรรม |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010002 |
วัดสันต้นธง |
นางสาวนันทนา วงค์พิริยไพศาล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางวัชรี จินดาวงศ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ดนตรี |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางจิราภรณ์ ด้วงประสิทธิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วิทยาศาสตร์ |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางกฤษณรัตน์ จินดาหลวง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางนภาพร ปินตาธรรม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การแนะแนว |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางกรรณิกา เศรษฐกิจ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางอรุณี ต๊ะน้อย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางสิริพร ทิพย์วรรณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นายเทิดศักดิ์ ยะยอง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010004 |
บ้านศรีย้อย |
นางสาวอาทิตยา รินนารักษ์ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การศึกษาปฐมวัย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางพรรณเพ็ญ บุญประเสริฐ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายวสุภัทร ไชยเหล็ก |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวคนึงนิตย์ ชัยวินิจ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางประวันสรณ์ ไชยวงค์ษา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสุชัญญาณัฏฐ์ จันทร์ประทุม |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวสรารัตน์ เดชะวงศ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวมณีรัตน์ ดวงแดง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางวราภรณ์ ฝั้นต๊ะ |
ครู |
ชำนาญงาน |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวิตรี อินแถลง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางจันทร์พิมพ์ ใจกลาง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวศิริรัตน์ จันทร์ต๊ะเวียง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการนิเทศ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางอรพินธุ์ จินา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวเรณุกา จิตนาริน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางลัดดา คำรังษี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางกานต์สิรี คำธิตา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวธีราภรณ์ คำฟู |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางศิริพร ขวัญสิน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางบุษบา กิติศรี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวสุธีรา หล้าจันทร์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางรดาณัฐ เลขนอก |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางวรินทร หล่อธาร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
นาฏศิลป์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวจันจิรา มะโนเพ็ญ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางปณิธิดา นาคมณี |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สุขศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางทันยา นิตตา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายอรรถกร ปาละแดง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางถนอมจิต ปิ่นกันทา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางรัตติกาล พลโฮม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวประทุมพร พลสันต์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ระดับ ป.บั |
คณิตศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางจิดาภา ประภาวิลัย |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภูมิศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายอุทาน ประสงค์ทรัพย์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
สังคมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวจิราพร พรมมีเดช |
ครู |
ชำนาญงาน |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสุดา ทรายแก้ว |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวเกวลิน เสนา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายชัยกมล สิงห์คุณ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
|
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางนภัสสร ศิลประเสริฐ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คหกรรมศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายวศิน สินธุปัน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ภาษาไทย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางโสภา สมยอม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางพราวพิมล ศรีไชยวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางลัดดา สุภานันท์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายขวัญชัย สุรินทร์ศรี |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวฐิติรัตน์ ธนาตย์ชโยดม |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวสายฝน ต๊ะวันนา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางนลพรรณ ตะยะพงค์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวเมขลา เตชะอุ่น |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางคัทลียา ธิวงษา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายมนตรี ทองอรุณศรี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางวันเพ็ญ ทิพย์เวียง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
ปฐมวัย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางอรุณวันท์ วสุธวัช |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวณัชชา ใยดี |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายนันทพัทธ์ ยะสง่า |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางวิชุดา ยศโม่ง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
ชีววิทยา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวจุฑามาศ อภิธรรมณพ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางวาสนา จันทร์ทิพย์ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวภาวดี อ่าวสกุล |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายศุภวิชญ์ กันชูลี |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ดนตรี |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นายสยาม กองคำ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
อื่นๆ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางอำภา ลัยยะนาท |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวณัฐฐิพร หนูดา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
ว่าที่ ร.ต.หญิงแสงจันทร์ เผ่าพิทักษ์มุนี |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวปัทมาวัลย์ ปวงขันคำ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาวภิญญาพัชญ์ สุธรรมยอง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางสาววราภรณ์ วงษาปัน |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
51010007 |
อนุบาลลำพูน |
นางอรัญญา ขัติเรือง |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีและการสื่อสารการศึกษา |
51010044 |
วัดป่าแดด |
นางชนัญยา อนาวัน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
อื่นๆ |
51010044 |
วัดป่าแดด |
นางสาวมลฤดี กัณทวงค์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010044 |
วัดป่าแดด |
นางสุดายงค์ เทียมทอง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010044 |
วัดป่าแดด |
นางสาวอำภา พยาวัง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010044 |
วัดป่าแดด |
นางสาววันเพ็ญ ศิลป์ท้าว |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010044 |
วัดป่าแดด |
นายพร ติมาน |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นางนิภาพร บวรบุญฤทธิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นายดาบฟ้า ไชยลับแลง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ภาษาไทย |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นางอารีรัตน์ ไชยวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นางยุพิน เข็มอนุสุข |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นางบุปผา มหาศรานนท์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นางประภาภรณ์ เมฆโปธิ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นางสาวรัชดา รัตนบุรี |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นายเกษตร ศรีวรรณนา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
เกษตรศาสตร์ |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นายสิทธิศักดิ์ อุดมสม |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นายยุทธพงศ์ วีระพันธ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010052 |
บ้านหนองช้างคืน |
นางสาวภคพร ยอดยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010019 |
วัดประตูป่า |
นางนรานุช ก้อนแก้ว |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010019 |
วัดประตูป่า |
นางราณี มะละกูล |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010020 |
บ้านศรีสุพรรณ |
นางสาวระพีพรรณ ไชยพันธ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010020 |
บ้านศรีสุพรรณ |
นางสาวมุกครินทร์ หงษ์ทรัพย์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010020 |
บ้านศรีสุพรรณ |
นางนงเยาว์ นามวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010020 |
บ้านศรีสุพรรณ |
นางจันทรพิมพ์ สิทธิราช |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010020 |
บ้านศรีสุพรรณ |
นางสาวนิธินาถ ทวีศักดิ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ภาษาอังกฤษ |
51010020 |
บ้านศรีสุพรรณ |
นางวิภาวรรณ ยุบาลคำ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010038 |
วัดศรีบังวัน |
นางสาวกชพร ไชยมงคล |
ครู |
ปฏิบัติการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010038 |
วัดศรีบังวัน |
นางพรนิภา คำบุรี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010038 |
วัดศรีบังวัน |
นางอัจฉรา สิงห์แก้ว |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010038 |
วัดศรีบังวัน |
นายปริญญา ศรีวรรณ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010038 |
วัดศรีบังวัน |
นายจิรายุทธ ลาห้วยฮ้อ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ศึกษา |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นายสิทธิพงษ์ ปาลี |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นายจิรพันธุ์ เจริญสม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางประกายรัตน์ จันทะสินธุ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คหกรรมศาสตร์ |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นายชิษณุชา ลครศรี |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางสาวธิติมา มาปินตา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางอัญชลี มูลสาร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางอรวรรณ ปาละแดง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ดนตรี |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางสาวรัชดาภรณ์ พิมพิรัตน์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางอรุณี แสงเพ็ญ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางดลนภา สมุททารินทร์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางสาวธิดารัตน์ ฟองแก้ว |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010039 |
ตำบลริมปิง |
นางสาวจิตตราพร สิงมะโน |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010001 |
วัดป่ายาง |
นางสาวสุพรรณี ติใหม่ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010001 |
วัดป่ายาง |
นางสาวมัลลิกา ศุภอักษร |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010001 |
วัดป่ายาง |
นางสาวกัญจนากร กำแพงทิพย์ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางสาวสรีรัตน์ อุคหปัญญากุล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางนภัสภรณ์ ดวงเนตร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางสาวกฤติกา กันจะนะ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางนิตยา กันตี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางสาวนิตยา กาวารีย์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางสุรีพร ขานสันเทียะ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางสาวสิริภัสสร์ กันทะวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วิจัย |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางจิตสุภัค มานะการ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วิทยาศาสตร์ |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางผ่องศรี เมืองวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางอุทุมพร มูลรินต๊ะ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางสาวอริญรดา มุดทุง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางกฤษณา ปินตาโมงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นายขจรศักดิ์ พรหมช่วย |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
อุตสาหกรรมศิลป์ |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางสาวประภัสสร สินธุบุญ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นายคเชนทร์ เสือพงษ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางรัศดาภรณ์ เทพมณี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางไมตรี เทพสุติน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010070 |
อนุบาลเมืองลำพูน |
นางพัชราพรรณ ก๋าคำ |
ครูพี่เลี้ยง |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สหกรณ์ |
51010071 |
บ้านป่าเส้า |
นางเครือวัลย์ บัวคอม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010071 |
บ้านป่าเส้า |
นางสาววราภรณ์ อิ่นแก้ว |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010071 |
บ้านป่าเส้า |
นางวราพร ทวีพันธ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010072 |
เชตวันหนองหมู |
นางปิยะนุช ไชยศรี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010072 |
เชตวันหนองหมู |
นางพิสมัย กันแจ่ม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010072 |
เชตวันหนองหมู |
นายณัฐภัทร หลวงจันทร์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010072 |
เชตวันหนองหมู |
นางสายใจ ลุนิทรานนท์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010072 |
เชตวันหนองหมู |
นางกมลพร อุดรบุญนิธิ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010072 |
เชตวันหนองหมู |
นางขวัญวตรี โตสมบัติ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010073 |
วัดฮ่องกอก |
นางเยาวลักษณ์ ชมสวน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป |
51010073 |
วัดฮ่องกอก |
นางสาวภาณุกา ลินราช |
ครู |
ปฏิบัติงาน |
ปริญญาตรี |
การศึกษาปฐมวัย |
51010073 |
วัดฮ่องกอก |
นายประวัติ พุ่มพวง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010059 |
บ้านต้นผึ้ง |
นายยศ เทพสุติน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
บริหารการศึกษา |
51010059 |
บ้านต้นผึ้ง |
นางสุวิมล ตรีพงศ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010059 |
บ้านต้นผึ้ง |
นางสาวสุภักษร ปัญญาเหล็ก |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010059 |
บ้านต้นผึ้ง |
นางสาวรวิภา ทารัตน์ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010059 |
บ้านต้นผึ้ง |
นางจุพาพร สายเปียง |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางสาวมรกต จันทร์วงค์จร |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางเกศกนก จันทราศรี |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารจัดการการศึกษา |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางสาวเกศดาว แก้วเป้า |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางนุชจรี โพธิ์ศรี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางประนอม สุทธรังษี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางนิตยา ฐานันตรานนท์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางแสงจันทร์ ยะคำแจ้ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางสาวดาราวรรณ ยะเวียง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010060 |
วัดเหมืองง่า |
นางสาวทิพวรรณ ปัญญากาศ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010061 |
บ้านศรีบุญยืน-วังทอง |
นายโชติ ขันแก้วผาบ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
จิตวิทยา |
51010061 |
บ้านศรีบุญยืน-วังทอง |
นายทศพร มูลรินต๊ะ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010061 |
บ้านศรีบุญยืน-วังทอง |
นางศิริยาภรณ์ เพียรชนะ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010061 |
บ้านศรีบุญยืน-วังทอง |
นางอุบลวรรณ ปารมี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010061 |
บ้านศรีบุญยืน-วังทอง |
นายจักรพันธ์ โพธิ์ศรี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010065 |
ชุมชนบ้านเหมืองจี้ |
นางพรพรรณ บ่อสวัสดิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010065 |
ชุมชนบ้านเหมืองจี้ |
นางเพ็ญแข ดีจิตกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010065 |
ชุมชนบ้านเหมืองจี้ |
นางพัชรินทร์ ดวงจินา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
51010065 |
ชุมชนบ้านเหมืองจี้ |
นางสาววาสนา คำปาน่าน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010065 |
ชุมชนบ้านเหมืองจี้ |
นายนิรันดร์ แสนยศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010065 |
ชุมชนบ้านเหมืองจี้ |
นายเสกสรร ส่องแสง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010066 |
บ้านห้วยส้ม |
นางจุฑามาศ มณีจันสุข |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010066 |
บ้านห้วยส้ม |
นางสุทธิลักษ์ พุ่มเจริญ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010066 |
บ้านห้วยส้ม |
นางนงนุช พงษ์สุวรรณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010066 |
บ้านห้วยส้ม |
นางเจตฎาภรณ์ อยู่สุขี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010066 |
บ้านห้วยส้ม |
นายปริญญา วิชัยรัตน์ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010066 |
บ้านห้วยส้ม |
นางสาวรัชนก ม่านมุงศิลป์ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010067 |
วัดป่าตึงเชตวัน |
นางนุณี ไชยชนะ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วิทยาศาสตร์ |
51010067 |
วัดป่าตึงเชตวัน |
นายชินธันย์ กล้าแข็ง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010068 |
วัดต้นโชค |
นางสาวนิตยา เรือนมะกอก |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010068 |
วัดต้นโชค |
นางสุรัชฎา ทิพย์ชู |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010064 |
วัดกู่เส้า |
นางพราวจันทร์ อัครวงศ์วิริยะ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ระดับ ป.บั |
บริหารการศึกษา |
51010064 |
วัดกู่เส้า |
นางไพจิตตรี ศรีหาพุฒิ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010064 |
วัดกู่เส้า |
นางกชวรรณ ตาเจริญเมือง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010064 |
วัดกู่เส้า |
นางสาวอริชาภัสร์ ฟูกมลพิพัตน์ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
เคมี |
51010064 |
วัดกู่เส้า |
นางสาวสุภาพร มูลธิ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010064 |
วัดกู่เส้า |
นายสุชาติ ทองคำฟู |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010148 |
บ้านป่าซาง |
นางสาวนมิตา บ้านเรือน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010148 |
บ้านป่าซาง |
นางสาวปริมา คิดการ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010148 |
บ้านป่าซาง |
นางสาวภีระพร แสนระแหง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ปฐมวัย |
51010148 |
บ้านป่าซาง |
นางพจนีย์ ธรรมตา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010148 |
บ้านป่าซาง |
นางสาวชยานันท์ พญาวัง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010148 |
บ้านป่าซาง |
นางสาวสิรสา สุขประเสริฐ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010146 |
บ้านฉางข้าวน้อย |
นางศิรินันท์ คำลือ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010146 |
บ้านฉางข้าวน้อย |
นางดรุณี ปัญญาแก้ว |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คหกรรมศาสตร์ |
51010146 |
บ้านฉางข้าวน้อย |
นางวรางรัตน์ สมบัติใหม่ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010147 |
บ้านล้องหนองหอย |
นางดวงนภา ลังกาพินธุ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010147 |
บ้านล้องหนองหอย |
นางศรีสมร อุ่นโพธิ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010147 |
บ้านล้องหนองหอย |
นางจงรักษ์ ทัศนีย์คติ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010160 |
บ้านดอนตอง |
นางรัตนา แก้วกำเนิด |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010160 |
บ้านดอนตอง |
นางณัชชา กำเหนิด |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010157 |
วัดบ้านดอน |
นางธวัลภัสร์ ฝ่ายเทศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสุภัตรา บุญชาย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาววิลาวัลย์ เกิดพงษ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาวพัชรินทร์ อินต๊ะปาน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางจิราภรณ์ จันทร์ดี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาวจริญญา แก้วแจ่ม |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นายดำเกิง แก้วยศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ดนตรี |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาวสุวนันท์ ขามะวัน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาวกาญจนาพร กาปัญญา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
อื่นๆ |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางดาราณี ปัญโญแก้ว |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาวสาวิตรี ปาปะกัง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางอุบล ปวนสุรินทร์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาวธนภร ธรรมขันธ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นายกฤตเมธ อุ่นโพธิ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010158 |
บ้านหนองเงือก |
นางสาวพิชญา เกษมศรี |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010156 |
บ้านกองงาม |
นายประสงค์ ชุ่มอินจักร์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010156 |
บ้านกองงาม |
นางปาลิตา วงค์โปทา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010156 |
บ้านกองงาม |
นายภาณุวัฒน์ ธัญสม |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010154 |
วัดช้างค้ำ |
นางแสงเดือน เชียรกิจสุนทร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010154 |
วัดช้างค้ำ |
นางสาวผกาพรรณ จุ้มฝน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010154 |
วัดช้างค้ำ |
นางบุษยพรรณ ปินไชย |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
ภาษาอังกฤษ |
51010154 |
วัดช้างค้ำ |
นายนเรศ สมป่าสัก |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010151 |
บ้านป่าตาล |
นางสุพัตรา ดวงแก้วกลาง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010151 |
บ้านป่าตาล |
นางสุวรรณี จันตาเวียง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010151 |
บ้านป่าตาล |
นายพงศ์สวรรค์ งามจำ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010151 |
บ้านป่าตาล |
นางสาวสุรีพันธ์ อุตมโน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010149 |
บ้านสะปุ๋ง |
นางไพจิตรา นันติอูป |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010149 |
บ้านสะปุ๋ง |
นางสาวพรรณิภา หล่อธาน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010149 |
บ้านสะปุ๋ง |
นางสาวเกสรา ฉางข้าวดำ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010142 |
บ้านหนองดู่ |
นางธัญญรัตน์ โฉมพรรณ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
อื่นๆ |
51010142 |
บ้านหนองดู่ |
นายจตุรงค์ เดชะวงศ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
51010140 |
วัดบ้านเรือน |
นางสาวเบญจมาศ ปัญญาเสาร์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010140 |
วัดบ้านเรือน |
นางสาวมยุรี ปิ๊กต๊ะตอง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
51010140 |
วัดบ้านเรือน |
นางมธุรส วะละ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010140 |
วัดบ้านเรือน |
นางสาวอาทิตยา โพธารา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010140 |
วัดบ้านเรือน |
นางสาวศศิวิมล มูลธง |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010139 |
|
นางธัญญรัตน์ โฉมพรรณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การแนะแนว |
51010144 |
วัดบ้านก้อง |
นางสาวสาวิตรี จี้รัตน์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010144 |
วัดบ้านก้อง |
นางพิตระพร ปารมีแจ้ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010144 |
วัดบ้านก้อง |
นางกาญจนา ธรรมขันธ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010144 |
วัดบ้านก้อง |
นายพงศกร พุทธิมา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010144 |
วัดบ้านก้อง |
นายอาทิตย์ สมชาติ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010144 |
วัดบ้านก้อง |
นางอัจฉรา ว่องตระกูล |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010144 |
วัดบ้านก้อง |
นางสาวกรกช จงรักษ์ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
51010119 |
บ้านหนองบัว |
นางวรพิชชา ด้วงวัง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010119 |
บ้านหนองบัว |
นางสิริวรรณ ใจกระเสน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010119 |
บ้านหนองบัว |
นางสาวรุจเรศ เนตรปัญญา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010119 |
บ้านหนองบัว |
นายอลงกรณ์ มูลมั่ง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010120 |
บ้านหนองเกิด |
นางพวงผกา แก้วจันทร์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010120 |
บ้านหนองเกิด |
นางกัญญาณัฐ คำสุวัตร์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010120 |
บ้านหนองเกิด |
นายเทวกร โกรินทร์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ศึกษา |
51010120 |
บ้านหนองเกิด |
นายณรงค์ โปลาศรี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010120 |
บ้านหนองเกิด |
นางศิริลักษณ์ ประพันธ์ปรีชา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010120 |
บ้านหนองเกิด |
นางพัทธยา สานตา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010120 |
บ้านหนองเกิด |
นางจีราพร สุวรรณเรือง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นางดรุณี บุญสะอาด |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นางเนาวรัตน์ หลวงธิจา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นางดวงเดือน ขันตี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
ภาษาอังกฤษ |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นายวิชัย เครื่องพนัด |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นายอนุกูล หลวงธิจา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
คอมพิวเตอร์ |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นางสาวฝนทอง พิชัยพงษ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นางสุรีย์ลักษณ์ ทาวรรณ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นางชนาพร ทองน้อย |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
ปฐมวัย |
51010134 |
บ้านไร่ดง |
นางสาวจันทนีย์ กองอรินทร์ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010131 |
บ้านเหล่าป่าก๋อย |
นายเจษฎา กันทาทรัพย์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
สังคมศึกษา |
51010131 |
บ้านเหล่าป่าก๋อย |
นางอรภาพร ขันคำ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010131 |
บ้านเหล่าป่าก๋อย |
นางภาวิณี ขวกเขียว |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010131 |
บ้านเหล่าป่าก๋อย |
นางสาวกิ่งแก้ว กาวี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010131 |
บ้านเหล่าป่าก๋อย |
นางพัชรี หล้าหม่น |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010131 |
บ้านเหล่าป่าก๋อย |
นายปวันรักษ์ สัมฤทธิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010131 |
บ้านเหล่าป่าก๋อย |
นายณัจธิติมาภัค ธนโชติพูนมีสุข |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นายนิรันดร์ ชมภูเทศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นางนุชจิรา ใจคำปัน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นางวันทนีย์ กะตะศิลา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นางจิราพร เครื่องพนัด |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นางสาวศรัญญา นันทขว้าง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นายบุญชม น้อยสะปุ๋ง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นายพิชิต ทองนะวงสินธุ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
ดนตรี |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นางสาวอัมพวัน อุปนันท์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010132 |
วัดน้ำดิบ |
นางสาวศุภธิดา วงศ์เศษ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010133 |
บ้านห้วยอ้อ |
นายบุญสืบ เตชาวงศ์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010124 |
บ้านน้ำย้อย |
นางอุบลวรรณ ชายชุมทอง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010124 |
บ้านน้ำย้อย |
นายสราวุธ ขัดเรือน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010124 |
บ้านน้ำย้อย |
นางสาวธัญญาภรณ์ สิทธิ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010124 |
บ้านน้ำย้อย |
นางสาววิลาวัลย์ ศรีกอก |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010124 |
บ้านน้ำย้อย |
นายประพันธ์ วินันท์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การจัดการทั่วไป |
51010124 |
บ้านน้ำย้อย |
นางเยาวรัตน์ ยศชูเกียรติ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
คหกรรมศาสตร์ |
51010126 |
บ้านโป่งรู |
นางสาววิราวัลย์ ชมสวน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010126 |
บ้านโป่งรู |
นายศักดา คำหมื่น |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010126 |
บ้านโป่งรู |
นางสาวกรรณิการ์ วังธิยอง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010126 |
บ้านโป่งรู |
นางกัญญาณัฐ บุญมาลัย |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010126 |
บ้านโป่งรู |
นางแก่นจันทร์ แสงอรุณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010126 |
บ้านโป่งรู |
นายกฤษณรักษ์ วงศ์ชมภู |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
อุตสาหกรรมศิลป์ |
51010126 |
บ้านโป่งรู |
นางพรพิมล เย็นวารีย์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
อื่นๆ |
51010127 |
บ้านโทกน้ำกัด |
นายชูชาติ บุญสะอาด |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010127 |
บ้านโทกน้ำกัด |
นายวิรัตน์ ด้วงวัง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010128 |
วัดนครเจดีย์ |
นายธีรวิทย์ เชียรกิจสุนทร |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010128 |
วัดนครเจดีย์ |
นายสุทธิพงษ์ เกียรติยศ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010128 |
วัดนครเจดีย์ |
นางพัฏรวีร์ มะโนกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010128 |
วัดนครเจดีย์ |
นางธัญลักษณ์ ผาบเมฆ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010128 |
วัดนครเจดีย์ |
นายจตุพล สิงห์สัก |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010128 |
วัดนครเจดีย์ |
นางรุ่งนภา เสืออินทร์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010128 |
วัดนครเจดีย์ |
นายณัฐณกรณ์ ปักเกโส |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สถิติ |
51010129 |
วัดหนองสมณะ |
นางวชิราภรณ์ ภัทรสิทธากุล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010129 |
วัดหนองสมณะ |
นางสาวนิภา ทองน้อย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010129 |
วัดหนองสมณะ |
นางสาวจีรนันท์ แก้วปินตา |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010096 |
บ้านทาปลาดุก |
นางรติมัย โยธาคำมี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นางอภิญญา อินสีลอย |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นางสาวปรียาวดี จอมจักร์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นางอัมรา แก้วกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วุฒิครูอื่น ๆ |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นายศิวนนท์ ขัติคำ |
ครู |
ชำนาญการ |
ระดับ ป.บั |
คอมพิวเตอร์ |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นางพุ่มพวง มโนชมภู |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นายตฤบดี นามสอนธนโชติ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ดนตรี |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นางสาวกุลรภัส สานะ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นางอชิรญาณ์ เสาเปา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010102 |
บ้านทาป่าสัก |
นายบริพัตร ยอดประทุม |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
การบริหารการศึกษา |
51010103 |
บ้านทาป่าเปา |
นางสาวปริญญา บุญบุรี |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010103 |
บ้านทาป่าเปา |
นางสาวจุฑาทิพย์ อุดสม |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010117 |
บ้านผาตั้ง |
นางเพ็ญศรี เมืองละ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010117 |
บ้านผาตั้ง |
นางสาวอุบลวรรณ ปาตีคำ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010117 |
บ้านผาตั้ง |
นางปฑิตา สุภาไผ่ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010118 |
บ้านดอยแก้ว |
นางสาวพรพรรณ มูลโลก |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป |
51010118 |
บ้านดอยแก้ว |
นายธนวัฒน์ รัศมีเวียงชัย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010118 |
บ้านดอยแก้ว |
นายเกียรติศักดิ์ เสนาวัฒน์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010118 |
บ้านดอยแก้ว |
นางณัฐยา สิทธิอมรรัตน์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010118 |
บ้านดอยแก้ว |
นายปกรณ์ ศรีวิชัย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ |
51010118 |
บ้านดอยแก้ว |
นางสาวกนกวรรณ ปาประศักดิ์ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010118 |
บ้านดอยแก้ว |
นางสาวสุวปรียา อุดมบุตร |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010110 |
บ้านหล่ายทา |
นายทวีกุล คำหล่อ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010110 |
บ้านหล่ายทา |
นายวิศิษฐ์ สิติวรรณา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ไม่ใช่วุฒิครู |
51010110 |
บ้านหล่ายทา |
นางสาวสุพัตรา วงศ์ต่อม |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010110 |
บ้านหล่ายทา |
นางสาววาสนา วงวาน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010111 |
บ้านศาลาแม่ทา |
นางดวงรัตน์ ชัยกาวิล |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สหกรณ์ |
51010111 |
บ้านศาลาแม่ทา |
นางสาวยุพิมพ์ คำภีระ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010111 |
บ้านศาลาแม่ทา |
นายจตุพร เหมือนฟู |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010111 |
บ้านศาลาแม่ทา |
นางสาวจิตรา โภคาพานิช |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010111 |
บ้านศาลาแม่ทา |
นางตาบทิพย์ ปรีชานุกูล |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นางสาวทิพวรรณ ชัยสมภาร |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นายทองคำ หะกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นางปณิฎา มะหลีแก้ว |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นางทันทิมา ณ ลำพูน |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นางจิราวรรณ ณ รุณ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารจัดการการศึกษา |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นางจรวยพร แสงบุญ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นางเทพินทร์ ธริญาติ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นางสาวนันทภัค ศรีเงิน |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010113 |
บ้านร้องเรือ |
นายจีรายุทธ วังจีน |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010114 |
บ้านดงสารภี |
นางสาวชื่นนภา ขาใจ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010114 |
บ้านดงสารภี |
นางทองเจือ เทพไกร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
นาฏศิลป์ |
51010115 |
วัดอรัญญาราม |
นายพงษ์ศักดิ์ จี้รัตน์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010115 |
วัดอรัญญาราม |
นางชฎาทอง จินะกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
บรรณารักษ์ศาสตร์ |
51010115 |
วัดอรัญญาราม |
นางสาวศุภอักษร แก้วพรหม |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010115 |
วัดอรัญญาราม |
นางรสสุคนธ์ อ้นด้วง |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
วิทยาศาสตร์ |
51010115 |
วัดอรัญญาราม |
นางสารภี ยาทอง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010115 |
วัดอรัญญาราม |
นางสาวนิภา ต้นโชค |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010094 |
บ้านหนองยางไคล |
นางสาวชลธิชา บุรีรัตน์ศรีสกุล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010094 |
บ้านหนองยางไคล |
นายสมพงศ์ จินะกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010094 |
บ้านหนองยางไคล |
นางสุชาดา ศรีติ๊บ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010094 |
บ้านหนองยางไคล |
นางสาวพรภวิษย์ ใหญ่หลวง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
อื่นๆ |
51010094 |
บ้านหนองยางไคล |
นางสาววันวิสาข์ ประนันท์ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010093 |
บ้านเหมืองลึก |
นางสาวจารุณี ไชยกรรณ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010093 |
บ้านเหมืองลึก |
นางสาวประภารัตน์ ไชยวัน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010093 |
บ้านเหมืองลึก |
นางศศิวิมล สารกาศ |
ครู |
ปฏิบัติการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010093 |
บ้านเหมืองลึก |
นายยุทธการ โสภารัตน์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010093 |
บ้านเหมืองลึก |
นางรัตน์ดา สุภาคำ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
สังคมศึกษา |
51010093 |
บ้านเหมืองลึก |
นางหทัยกาญจน์ อุบลพันธ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010076 |
บ้านหมื่นข้าว |
นางภูมรินทร์ สุวรรณกันธา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010077 |
บ้านแพะยันต์ดอยแช่ |
นายอรรถพงศ์ บุญมากาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010077 |
บ้านแพะยันต์ดอยแช่ |
นางนุชลี ด้วงเขียว |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010077 |
บ้านแพะยันต์ดอยแช่ |
นางสาววราภัสร์ จิกยอง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010077 |
บ้านแพะยันต์ดอยแช่ |
นางคันธรส คำเวียง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
พัฒนาชุมชน |
51010077 |
บ้านแพะยันต์ดอยแช่ |
นางชรินธร มณีรัตน์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010077 |
บ้านแพะยันต์ดอยแช่ |
นายกิตติศักดิ์ ถากาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010077 |
บ้านแพะยันต์ดอยแช่ |
นางสาววัชรา วิโลกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010079 |
บ้านดอยคำ |
นางสาวรตน ดีอาษา |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010079 |
บ้านดอยคำ |
นางรัตนา จามพฤกษ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010079 |
บ้านดอยคำ |
นางแอนนา เหล็กตั๋ว |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010079 |
บ้านดอยคำ |
นางนภัสนันท์ มูลลีกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010079 |
บ้านดอยคำ |
นางศิริขวัญ พิทักษ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010079 |
บ้านดอยคำ |
นางสาววีณา ตันหลวงกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010079 |
บ้านดอยคำ |
นางสาวชนากานต์ อุปละกุล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นางสาวยุพเรศ ดวงเสวย |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
ว่าที่ร้อยตรีเกรียงไกร ใจดีกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นางวาสนา ใจดีกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นางเกิดศิริ คำบุญมา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นางแสงจันทร์ คำปิงยศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นางสิริรัช ปันศิริ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นายรัตนชัย ปาปะกัง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
บริหารการศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นางสาวนฤมล ปาสุนันท์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นายวีระวุฒิ ผาบเมฆ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
วิทยาศาสตร์ |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นายบัญญัติ ปุรณะพรรค์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
ว่าที่ร้อยตรีเหรียญทอง แสงกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นายพยุงศักดิ์ ติ๊บกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
สังคมศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นายปวัฒน์ ทับทิมศรี |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นายธรรมนอง วงค์กัญญา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010081 |
บ้านป่าเลา |
นางสาวจาริยา ยะคำป้อ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010082 |
บ้านป่าเลา สาขาผาด่าน |
นางนางนงนุช หมื่นอาภัย |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010083 |
บ้านป่าเลา สาขาห้องเรียนบ้านแม่สะแงะ |
นายสมเกียรติ กันทะวงค์ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
อุตสาหกรรมศิลป์ |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
จ่าสิบตรีสุรัก เชื้อหลุบโพธิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
นางนฤมล กันทะกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
สังคมศึกษา |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
นายบุญส่ง คำปิงยศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
นางจุฑารัตน์ พวงทอง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
ปฐมวัย |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
นางวรัญญา สุยะดุก |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
นางพิชชาภัทร์ ถนอมจิตร์ธนิต |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
นางวีณา ทวีโล |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010084 |
บ้านศรีป้าน |
นางโสภี โญกาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010088 |
บ้านแม่เมย |
นางสาวอนงค์ บุญมากาศ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010088 |
บ้านแม่เมย |
นางสาวนวลจันทร์ จอมเมืองกาศ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010088 |
บ้านแม่เมย |
นางกรรณิกา อินชัยวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ม.6/ม.ศ.5/ |
การประถมศึกษา |
51010088 |
บ้านแม่เมย |
นางดลพร จัดของ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010088 |
บ้านแม่เมย |
นางนงค์นุช มณีทอง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010088 |
บ้านแม่เมย |
นายจักษ์กวินทร์ ศรีบุญเรือง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010088 |
บ้านแม่เมย |
นายดิเรก ญาณะตาล |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
การประถมศึกษา |
51010090 |
|
นายเรืองศักดิ์ วังคำฟู |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นายนรินทร์ กันทะวัง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางเมทนี โนโชติ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางสาววราภรณ์ ปันอิ่น |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นายอภิชาติ ราชสัก |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางอุดมศรี สิทธิตัน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
เกษตรศาสตร์ |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางสาวเตือนใจ สุนุกุล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ระดับ ป.บั |
บริหารการศึกษา |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางสาวจิดาภา สุทธิพงษ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางนฤมล ตนภู |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางมิ่งขวัญ วรรณมะกอก |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
จิตวิทยาและการแนะแนว |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นายภูวกร วิริยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางสาวชลดา ยาวิละ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางมาลี ยะยอง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010108 |
บ้านปงแม่ลอบ |
นางสาวเกวลี ภูดอนตอง |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010106 |
บ้านปงแม่ลอบ สาขาห้วยฮ่อม |
นายชาญชัย ทิพย์ชู |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010107 |
บ้านปงแม่ลอบ สาขาขุนก๋อง |
นางจิรวรรณ บริสุทธิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010107 |
บ้านปงแม่ลอบ สาขาขุนก๋อง |
นางสาววรัชญา สมศรี |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010105 |
บ้านปงแม่ลอบ สาขาห้องเรียนบ้านห้วยเหี้ยะ |
นายศุภวัฒน์ สมบัติใหม่ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
อุตสาหกรรมศิลป์ |
51010161 |
วัดบ้านธิ |
นายสนิท อภิวงค์งาม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
บริหารการศึกษา |
51010161 |
วัดบ้านธิ |
นางสาวอรพินทร์ มานะอุดมสิน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010161 |
วัดบ้านธิ |
นางนงคราญ ไพราม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010161 |
วัดบ้านธิ |
นางศรีวรรณ ปัญญานิล |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
บรรณารักษ์ศาสตร์ |
51010161 |
วัดบ้านธิ |
นายประทีป สุ่มสุข |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
อื่นๆ |
51010161 |
วัดบ้านธิ |
นางสาวพนิดา บ้านนา |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ |
51010162 |
วัดสันทราย |
นางสุพิน อภิวงค์งาม |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปวค." |
51010162 |
วัดสันทราย |
นางสาวทรายทอง ใฝ่ขันติ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010162 |
วัดสันทราย |
นางสาวรัชนีกร ก๋าแก้ว |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010162 |
วัดสันทราย |
นางชชกานต์ กันทอินทร์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
จิตวิทยา |
51010162 |
วัดสันทราย |
นายศักดิ์ชัย กันธวงค์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010162 |
วัดสันทราย |
นางสาวภคมณ มหาไม้ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010163 |
วัดป่าสัก |
นางสาวประทิน มณีขัติย์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010163 |
วัดป่าสัก |
นางกชนิภา เพ็ญสิทธิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010163 |
วัดป่าสัก |
นางสาวขวัญภิรมย์ ปันทอง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010163 |
วัดป่าสัก |
นางสาวชนากานต์ โพธิศาสตร์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010163 |
วัดป่าสัก |
นายสิทธิพร แสงทิพย์ |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ดนตรี |
51010163 |
วัดป่าสัก |
นางลดาวัลย์ วงศ์เยาว์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010163 |
วัดป่าสัก |
นายอรรณพ โยนิจ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010166 |
วัดศรีดอนชัย |
นางนฤมล คำหล่อ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นายคุณานนต์ อภิวงค์งาม |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาโท |
หลักสูตรและการสอน |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวบุญยม ชมภูคำ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวศิลาทิพย์ คำใจ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวจุฑาทิพย์ อินจันทร์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวนงลักษณ์ ใจมุข |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวศศิกานต์ จีสัน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
ภาษาไทย |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางจริยาพร ขัติคำ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
อื่นๆ |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางโชติกา กิจเนตร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
คณิตศาสตร์ |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสุมาลา พัฒนกิจเกษตร |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวเกศริน ร่มโพธิ์ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางจิรภัทร ยะจา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นายเหมันต์ ยะอุทัย |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวมนัสวี ปุโปคำ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010168 |
บ้านห้วยไซ |
นางสาวจริยาภรณ์ วิริยะรัตนพร |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นายอลงกรณ์ อินทชัย |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
เทคโนโลยีทางการศึกษา |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางลัดดาวัลย์ แก้วมณี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นายธีรศักดิ์ ลังกาพินธ์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
พลศึกษา |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางทองกร เมืองลือ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาตรี |
วัดผล/ประเมินผลการศึกษา |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางชฎาลักษณ์ ปาลี |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
ปริญญาโท |
จิตวิทยาและการแนะแนว |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางสาวธิตินัดดา สิงห์แก้ว |
ครู |
ชำนาญการ |
ปริญญาตรี |
ภาษาไทย |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางสาวพิมพร วงศ์จันทร์ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาโท |
บริหารการศึกษา |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางสาวกานต์สิรี ก๋าวิชัย |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
สังคมศึกษา |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นายกฤตภาสน์ พุทเกิด |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ภาษาอังกฤษ |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นายอัษฎาวุธ สมบูรณ์ชัย |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
คณิตศาสตร์ |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางสาวจิตราภรณ์ วงค์จินา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
วิทยาศาสตร์ |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางสาวพัณณิตา วงค์คม |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
การประถมศึกษา |
51010170 |
วัดป่าตึง-ห้วยยาบ |
นางสุนารี หยุ่นสมาน |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
ปริญญาตรี |
ปฐมวัย |